Trực Tiếp Mu

Link coi trực tiếp soccer MU vs Man đô thị 19h30 lúc này 6/11 vòng 11 trác việt Anh 2021 sinh sống đâu, trực tuyến hiệu quả Manchester United vs Manchester city kênh sóng nào.

Bạn đang xem: Trực tiếp mu

Trận ước giữa MU vs Man City sẽ được truyền hình trực tiếp trên kênh K+Sport 1. Quý độc giả có thể tìm hiểu thêm những đường liên kết dưới đây.


Xem thêm: Thông Tin Chụp Ảnh Cho Bé Ở Đâu Đẹp Và Giá Rẻ Nhất, Chụp Ảnh Cho Bé Đẹp Tại Hà Nội

Video mối cung cấp FPT trơn Đá

1.4 Đội hình ra sảnh MU vs Man City

MU:1 David de Gea, 2 V. Lindelöf, 5 H. Maguire, 23 L. Shaw, 3 E. Bailly, 29 A. Wan-Bissaka, 17 Fred, 18 Bruno Fernandes, 39 S. McTominay, 7 Cristiano Ronaldo, 11 M. Greenwood

Dự bị:14 J. Lingard, 27 Alex Telles, 10 M. Rashford, 25 J. Sancho, 34 D. Van de Beek, trăng tròn Diogo Dalot, 31 N. Matić, 9 A. Martial, 26 D. Henderson

Man City:31 Ederson Moraes, 2 K. Walker, 27 João Cancelo, 5 J. Stones, 3 Rúben Dias, 8 İ. Gündoğan, 17 K. De Bruyne, 20 Bernardo Silva, 16 Rodri, 47 phường Foden, 9 Gabriel Jesus

Dự bị:6 N. Aké, 13 Z. Steffen, 11 O. Zinchenko, 26 R. Mahrez, 7 R. Sterling, 25 Fernandinho, 80 C. Palmer, 33 S. Carson, 10 J. Grealish


Cúp nước nhà Séc, bây giờ - 23/11VĐQG Ukraine, từ bây giờ - 23/11VĐQG Đan Mạch, hôm nay - 23/11VĐQG Thụy Điển, từ bây giờ - 23/11VĐQG Romania, từ bây giờ - 23/11Hạng tốt nhất Romania, hôm nay - 23/11VĐQG cha Lan, từ bây giờ - 23/11Hạng nhất bố Lan, lúc này - 23/11

*
APOEL Nicosia
SK Dynamo Ceske Budejovice 22:00 SK Sigma Olomouc
Veres Rivne 2 - 0 Metalist 1925
SoenderjyskE 1 - 3 AaB
IFK Norrkoeping 01:00 Djurgaarden
Oestersunds FK 0 - 2 Mjaellby
Orebro 01:00 Kalmar FF
Oerebro SK 01:00 Kalmar FF
IFK Norrkoeping 01:00 Djurgaarden IF
Oestersunds FK 01:00 Mjaellby AIF
Orebro SK 1 - 2 Kalmar FF
Norrkoeping 1 - 1 Djurgaarden
Oestersunds 01:00 Mjaellby
Orebro 01:00 Kalmar
FC Voluntari 2 - 1 Dinamo Bucuresti
Steaua Bucuresti 22:00 Universitatea Cluj
Zaglebie Lubin 0 - 2 Radomiak Radom
Cracovia 1 - 0 Rakow Czestochowa
Sandecja Nowy Sacz 2 - 2 Widzew Lodz
La Liga, trong ngày hôm qua - 22/11Serie A, ngày hôm qua - 22/11Ligue 1, trong ngày hôm qua - 22/11Serie B, trong ngày hôm qua - 22/11VĐQG Bỉ, trong ngày hôm qua - 22/11VĐQG Brazil, trong ngày hôm qua - 22/11VĐQG Argentina, hôm qua - 22/11VĐQG Bỉ, ngày qua - 22/11VĐQG Argentina, trong ngày hôm qua - 22/11VĐQG Brazil, ngày hôm qua - 22/11VĐQG Argentina, hôm qua - 22/11Hạng 2 Tây Ban Nha, ngày hôm qua - 22/11Hạng độc nhất vô nhị Brazil, hôm qua - 22/11Hạng tốt nhất Bỉ, hôm qua - 22/11VĐQG Hà Lan, ngày qua - 22/11Hạng 2 Tây Ban Nha, ngày qua - 22/11Hạng độc nhất Brazil, ngày hôm qua - 22/11Hạng duy nhất Thổ Nhĩ Kỳ, hôm qua - 22/11VĐQG Ai Cập, hôm qua - 22/11VĐQG na Uy, ngày hôm qua - 22/11Cúp non sông Canada, trong ngày hôm qua - 22/11VĐQG Indonesia, hôm qua - 22/11VĐQG Costa Rica, trong ngày hôm qua - 22/11VĐQG Guatemala, trong ngày hôm qua - 22/11VĐQG Bulgaria, hôm qua - 22/11Hạng tốt nhất Mexico, hôm qua - 22/11VĐQG Cyprus, hôm qua - 22/11VĐQG Séc, ngày qua - 22/11VĐQG Ukraine, ngày hôm qua - 22/11Hạng duy nhất Ukraine, ngày hôm qua - 22/11VĐQG Đan Mạch, trong ngày hôm qua - 22/11VĐQG Hungary, trong ngày hôm qua - 22/11VĐQG Slovenia, hôm qua - 22/11VĐQG Serbia, hôm qua - 22/11Hạng độc nhất Serbia, hôm qua - 22/11VĐQG Romania, ngày hôm qua - 22/11Hạng nhất cha Lan, trong ngày hôm qua - 22/11VĐQG Hy Lạp, hôm qua - 22/11
Elche 0 - 3 Betis
Sociedad 0 - 0 Valencia
Inter Milan 3 - 2 Napoli
Genoa 0 - 2 Roma
Lyon 0 - 0

Dừng

Marseille
Pisa 1 - 0 Benevento
Oostende 1 - 7 Union St.Gilloise
Corinthians 2 - 0 Santos FC
Fluminense 2 - 0 America MG
Arsenal Sarandi 3 - 1 Newell's Old Boys
Beerschot 2 - 0 Genk
Estudiantes de la Plata 04:00 Huracan
Bahia 0 - 0 Cuiaba
Racing Club 1 - 2 Colon
Club Atletico Platense 0 - 1 River Plate
Huesca 0 - 0 UD Ibiza
Tenerife 1 - 0 Alcorcon
Brasil de Pelotas 0 - 1 Botafogo RJ
Coritiba 0 - 1 CS Alagoano
Deinze 3 - 3 Lommel
Cambuur 2 - 1 FC Utrecht
Ponferradina 4 - 1 Sporting Gijon
Nautico 1 - 2 Avai FC
Eyupspor 2 - 2 Samsunspor
Misr El-Maqasa 0 - 0 Al-Ittihad Al-Sakandary
Pyramids FC 20:00 El Sharkia Lel Dokhan
Smouha SC 0 - 0

Hoãn

El Geish
Pyramids FC 3 - 0 Eastern Company SC
Ghazl Al Mehalla 2 - 3 Al Ahly
Molde 4 - 1 Rosenborg
Toronto FC 01:00 CF Montreal
CF Montreal 1 - 0 Toronto FC
Persipura Jayapura 2 - 1 Persikabo 1973
Persipura Jayapura 15:15 TIRA-Persikabo
PSS Sleman 0 - 0 Bhayangkara FC
PSIS 20:30 PSM Makassar
PSIS Semarang 1 - 0 PSM Makassar
Grecia 0 - 0 Guadalupe FC
ADR Jicaral 0 - 3 LD Alajuelense
Club sport Herediano 5 - 0 Guanacasteca
Deportivo Malacateco 2 - 0 Solola
Levski Sofia 0 - 0 Botev Vratsa
Atlante 0 - 1 Dorados
Doxa Katokopia 0 - 0 AEL Limassol
Apollon Limassol 3 - 1 PAEEK
Slavia Prague 5 - 0 Jablonec
Desna 0 - 1 FC Kolos Kovalivka
Ahrobiznes Volochysk 0 - 0 Polissya Zhytomyr
Alians 3 - 3 VPK-Ahro Shevchenkivka
FC Midtjylland 1 - 2 Broendby IF
Budapest Honved 3 - 0 MTK Budapest
Koper 3 - 2 Radomlje
Domzale 1 - 0 NK Celje
Cukaricki 1 - 1 Novi Pazar
Backa Palanka 2 - 2 Zeleznicar Pancevo
FK Graficar 3 - 1 Kabel Novi Sad
Indjija 0 - 2 Javor
FC FCSB 3 - 1 Botosani
CS Mioveni 1 - 0 Gaz Metan Medias
Chrobry Glogow 2 - 0 Stomil Olsztyn
Athens 2 - 3 Olympiacos
Atromitos 2 - 0 PAOK FC
Lamia 1 - 3 Panathinaikos